Report ID: #8E13BB44

hymanltd.com

May HTTPS 27.1 taon Na-update
95
Lubos na Ligtas
AssureFalcon · hymanltd.com — Card ng ulat
AssureFalcon · hymanltd.com

hymanltd.com sa ilalim ng mikroskopyo

Bago basahin ang verdict, i-scan ang apat na key facts tungkol sa hymanltd.com: bansa (Unknown), edad (27.1 taon), SSL (OK), registrar (Network Solutions, LLC).

Sa isang sulyap

Pinakamabilis na paraan upang basahin ang hymanltd.com: bansa Unknown, edad 27.1 taon, SSL OK, registrar Network Solutions, LLC.

Edad ng domain

Rehistrado ang domain ng halos 27.1 taon, na inilalagay ito sa "mature" maturity bracket. Ang mas matatandang domain ay statistically less risky kaysa sa bagong rehistrado.

Certificate health

Ang sertipiko na kasalukuyang ipinapakita ng hymanltd.com ay nagre-resolve bilang: OK.

Server jurisdiction

Ang IP sa likod ng hymanltd.com ay nasa Unknown, sa infrastructure na binibigay ng Unknown.

Dapat mo bang pagkatiwalaan ang hymanltd.com?

Ang aming score ay puro technical. Ang mga site na may valid SSL, ilang taong history at reputable registrar ay may tendency na mag-score nang mas mataas.

Saan napupunta ang hymanltd.com

Sa scale na 0-100, ang aming awtomatikong check ay naglalagay sa hymanltd.com sa 95 — iyon ay ang "very_safe" band.

Technical na Impormasyon

IP Address
104.17.144.110
Lokasyon ng Server
Hindi Alam
ISP / Provider
Hindi Alam

SSL Certificate

SSL Certificate
May HTTPS
Nag-isyu ng SSL
WE1
Valid Hanggang
2026-08-08

Registrar

Registrar
Network Solutions, LLC
Nirehistro Noong
1999-05-26
Mag-eexpire
2027-05-26
Edad ng Domain
27.1 taon

Mga Plus

  • Tamang configured DNS records
  • May MX records (kaya mag-email)
  • Edad ng domain ay higit sa 1-year threshold
  • Walang kahina-hinalang port-scan footprint

Mga Babala

  • Walang independent third-party reviews
  • Walang SPF / DMARC records
  • Hindi malinaw ang industriya ng site mula lang sa infrastructure

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →

Mga Madalas Itanong

Naka-encrypt ba ang hymanltd.com?
Nang sinubukan naming kumonekta sa pamamagitan ng HTTPS sa hymanltd.com, ang resulta ay: OK.
Ilang taon na ang hymanltd.com?
hymanltd.com ay umiral ng halos 27.1 taon ayon sa RDAP.
Sino ang nag-register ng hymanltd.com?
Ang domain ay rehistrado sa pamamagitan ng Network Solutions, LLC.
Anong ibig sabihin ng score?
Ang score ay nakukuwenta lamang mula sa technical signals — hindi human review.
Itinatago ba ang WHOIS information ng hymanltd.com?
Ang karamihan ng modernong registrars ay nag-aaplay ng privacy protection bilang default.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.